Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลือกเซิฟเวอร์แล้วค้างอ่ะครับ

2 posters

Go down

เลือกเซิฟเวอร์แล้วค้างอ่ะครับ Empty เลือกเซิฟเวอร์แล้วค้างอ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by kenney Sat Feb 13, 2010 5:57 am

ผมได้โหลดตัว bin 32 ที่มีคนเคยแจกไว้ๆปลงแล้วนะครับ แล้วก็ลงตัวเข้าเกม 4.3 พอเลือกเซิฟ ก็ค้างเลยครับทำไงดี

kenney
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

เลือกเซิฟเวอร์แล้วค้างอ่ะครับ Empty Re: เลือกเซิฟเวอร์แล้วค้างอ่ะครับ

ตั้งหัวข้อ by luna2524 Mon Jul 19, 2010 8:44 pm

ผมก็เลือกเซิฟเวอร์แล้วเด้งออกเลยง่ะ ยากเล่งทำไงใครบอกที่

luna2524

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน