Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครเล่น Cleric ช่วยดูที

3 posters

Go down

ใครเล่น Cleric ช่วยดูที Empty ใครเล่น Cleric ช่วยดูที

ตั้งหัวข้อ by zsatan Sat Jan 23, 2010 12:51 am

ผมอยากจะทราบว่าคนที่เล่น Cleric ส่วนใหญ่เวลาฮิวตอนไปตีบอสเค้าใช้สกิลอันไหนบ้างหนะคับ ผมพึ่งเล่นตอนนี้เวล 47 ละคับไม่รู้เลยว่าเค้าใช้สกิลไหนบ้างเวลาไปตีบอส
ไม่ใช่บู้นะคับ สกิลฮิวหนะคับผมเล่นพระไม่เป็นแต่อยากเล่นหนะคับ
ช่วยแนะนำทีคับผม

เวลาตีบอสเค้าใช้สกิลไหนฮิวกันบ้างคับ

zsatan
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครเล่น Cleric ช่วยดูที Empty Re: ใครเล่น Cleric ช่วยดูที

ตั้งหัวข้อ by ~.♥.Lopor.♥.~ Sat Jan 23, 2010 6:56 am

รอผู้รู้มาตอบ
~.♥.Lopor.♥.~
~.♥.Lopor.♥.~
Aion Asia
Aion Asia

https://aionasia.thai-forum.net

ใครเล่น Cleric ช่วยดูที Empty Re: ใครเล่น Cleric ช่วยดูที

ตั้งหัวข้อ by senior Sat Jan 23, 2010 7:02 am

3 สกิลหลักๆตอนฮีลนะครับ

็Healing Light V
Radiant Cure III
Light of Recovery II

โดยส่วนตัวผมจะใช้แค่

็Healing Light V
Radiant Cure III

สลับกันไปมา

ถ้าดูว่าเลือดรีไม่ทันก็จะใช้ Light of Recovery II เข้าช่วย เพราะท่านี้ใช้มานาค่อนข้างเยอะ และฮีลไม่แรง เท่าไหร่จึงไม่ค่อยใช้ แต่มันฮีลไวเอาไว้ช่วยได้ยาวฉุกเฉิน
[b]
senior
senior
ผู้ดูแล , หัวขาว Chat
ผู้ดูแล , หัวขาว Chat

ตั้งหัวข้อ by zsatan Sat Jan 23, 2010 8:57 am

แล้วถ้าเก็บเวลหละคับ สกิลบู้ใช้อันไหนบ้างเหรอคับ เลือกไม่ถูกอ่า

zsatan

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics