Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน **

3 posters

Go down

** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน ** Empty ** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน **

ตั้งหัวข้อ by numay044 Tue Jan 19, 2010 5:26 pm

ขอบคุณสำหรับความรู้

numay044
สมาชิกธรรมดา
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน ** Empty Re: ** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน **

ตั้งหัวข้อ by senior Tue Jan 19, 2010 8:14 pm

ตอนนี้ยังไม่เปิดระบบให้ใช้ครับ สำหรับ Stigma Stone

วิธีใช้ จะต้องมี Stigma Stone + Stigma Shard ( เลเวลของ Stigma ยิ่งสูงยิ่งใช้ Shard เยอะครับ )

นำไปคุยกับ NPC ที่ห้องปราสาทใหญ่ของเมือง

อนาคตถ้าใช้ได้แล้วจะอัพเดท ให้ครั
senior
senior
ผู้ดูแล , หัวขาว Chat
ผู้ดูแล , หัวขาว Chat

** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน ** Empty Re: ** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน **

ตั้งหัวข้อ by ~.♥.Lopor.♥.~ Wed Jan 20, 2010 4:51 am

ตามที่คุณ Senior (จอมขี้งก) บอกเลยค่ะ ยังไงก็รอติดตามการอัพเดตของเซิพนี้ไปเรื่อยๆนะเจ้าค่ะ ** Stigma มันเรียนยังไง หาของ หาสกิล จากที่ไหน ** 119720
~.♥.Lopor.♥.~
~.♥.Lopor.♥.~
Aion Asia
Aion Asia

https://aionasia.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน