Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เครื่องค้างครับ ทำไงดี

Go down

เครื่องค้างครับ ทำไงดี Empty เครื่องค้างครับ ทำไงดี

ตั้งหัวข้อ by anthony_paduaz Fri Jul 09, 2010 12:18 pm

คือพอ login เข้าไป เล่นได้ซัก 3-5 นาที เครื่องก็จะค้างไปเลยครับ แก้ทุกอย่างแล้ว ทั้งอัพเดต Display , DirectX สเปคเครื่องตามนี้เลยครับ ถ้ามันต่ำไปผมจะได้ไปอัพให้มันดีกว่านี้

เครื่องค้างครับ ทำไงดี Untitled_25

แก้ไขล่าสุดโดย anthony_paduaz เมื่อ Fri Jul 09, 2010 12:21 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

anthony_paduaz
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

เครื่องค้างครับ ทำไงดี Empty Re: เครื่องค้างครับ ทำไงดี

ตั้งหัวข้อ by anthony_paduaz Fri Jul 09, 2010 12:20 pm

เครื่องค้างครับ ทำไงดี Untitled_2

เครื่องค้างครับ ทำไงดี Empty Re: เครื่องค้างครับ ทำไงดี

ตั้งหัวข้อ by anthony_paduaz Fri Jul 09, 2010 1:31 pm

เฮ้ออ . . รู้แล้วครับ Display ความร้อนขึ้นถึง 80 องศามันเลยตัด แล้วแบบนี้เป็นเพราะอะไรหรอครับ มีวิธีแก้ไขไหมครับ Admin

ขึ้นไปข้างบน