Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทำเควสแล้วค้างเลือกตัวละครค้างตลอดเลย

Go down

ทำเควสแล้วค้างเลือกตัวละครค้างตลอดเลย Empty ทำเควสแล้วค้างเลือกตัวละครค้างตลอดเลย

ตั้งหัวข้อ by jljkjljk Wed Jul 07, 2010 11:07 pm

ตัวละครชื่อ Butter เวล 26 ทำเควสเข้าไปใน gate แล้วค้างเลยออกเกมแล้วเข้าใหม่ แต่พอเลือกตัวละครกด start ก็ค้างเลยค่ะ ตัวอื่นเล่นได้ปกติ แต่จะเล่นตัวนี้อ่า

GM ช่วยหน่อยนะคะ

jljkjljk
สมาชิกธรรมดา
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน