Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตัวละครติดบัคครับ

3 posters

Go down

ตัวละครติดบัคครับ Empty ตัวละครติดบัคครับ

ตั้งหัวข้อ by jamesboss2 Wed Apr 14, 2010 4:54 pm

ภาพมันค้างทำอะไรไม่ได้เลยถอดของก็ไม่ได้อะคับเป็นอยู่ตัวเดี่นวในID

ตัวละครชื่อ Jamesna

เผ่ามาร เลเวล 42 ครับ

jamesboss2
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตัวละครติดบัคครับ Empty Re: ตัวละครติดบัคครับ

ตั้งหัวข้อ by jamesboss2 Thu Apr 15, 2010 10:52 am

ผมดันกดวาปVIPผิดพิกัดพิมเกินไปตัวนึ่งอะคับ

พอเข้าตัวเห็นเเต่ภาพพื้นหลังทำอะไรไม่ได้เลย

กดIขึ้นเเต่ไม่เห็นของเลยถอนของไม่ได้คับช่วยเเก้ไข้ให้หน่อยนะครับ

GMฝากด้วยคับ

jamesboss2

ตัวละครติดบัคครับ Empty kongkaka

ตั้งหัวข้อ by kongkaka Sun May 02, 2010 7:40 am

ผมก็ติดบัคครับ แบบว่าใส่พิกัดเกิน แล้วมันขึ้นแต่ภาพตอนโหลดเมือง กดไรไม่ได้เลย

ตัวละครชื่อJescigaครับ แก้ให้หน่อยนะครับ จะได้เวลต่อกะเขาซะที ตัวละครติดบัคครับ 880798 ตัวละครติดบัคครับ 880798 ตัวละครติดบัคครับ 6594 ตัวละครติดบัคครับ 229854

kongkaka

ตัวละครติดบัคครับ Empty Re: ตัวละครติดบัคครับ

ตั้งหัวข้อ by juniorjk Tue May 11, 2010 6:16 pm

เป็นเหมือนกับเค้าอ่ะคับ ตัวละคร Edok

เห็นเค้าเรียกไปรวมกันเทพกะมาร มีคนตะโกนพิกัดมา
เลยอยากไปดูเค้าตีกัน พอพิมพ์ตามไป มันก็คาอยู่อย่างนั้น
ออกเกมส์เข้าใหม่มันก็ค้างอยู่แบบเดิม ช่วยส่งกลับทีนะคับ

juniorjk

ขึ้นไปข้างบน