Aion Asia (Thai)
กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

กรุณา login ด้วยค่ะ หรือ ถ้าท่านยังไม่สมัครสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิกด้วยค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login

2 posters

Go down

Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login Empty Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login

ตั้งหัวข้อ by anwarlino Wed Apr 14, 2010 5:25 am

อาการประมาณว่า เลเวลตอน login 23 เล่นเก็บเควส ไปเรื่อยๆ เลเวลขึ้น เป็น 24-25 แล้วพอ login ใหม่ เลเวล กลับเป็น 23 เหมือนเดิม เควสที่เก็บไปแล้วผ่าน ของได้ แต่เลเวลกลับเป็น 23 เหมือนเดิม แล้วก็เกิดบริเวณเดิมตอนที่เลเวล23 ทั้งๆที่ตอน ออกเกมส์ไปอยู่สถานที่อื่นแล้ว เป็นอย่างนี้มา เกือย 10 รอบ แล้วค่ะ ตัวละคร ชื่อ Gemminie ค่ะ เล่นไป เริ่มท้อแล้ว เพราะหลายรอบมากแล้ว T T
แก้ได้ไม่ค่ะ ถ้าไม่ได้ คงต้องยอมเลิกเล่นแล้ว แน่ๆ แต่เสียดาย เพราะเพื่อนๆที่ มอ เล่นด้วยกันเกือบ10คน แหน่ะ
ป.ล.เล่นมาหลายเซิฟแล้ว เห็นเซิฟนี้มี GM แก้บัคเลยเล่น ขนาดเคยไปเล่น เซิฟนอก(Infinitie Server )มาแล้วแต่อยากเล่นเซิฟไทยมากกว่า

anwarlino
สมาชิกธรรมดา

ขึ้นไปข้างบน Go down

Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login Empty Re: Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login

ตั้งหัวข้อ by anwarlino Wed Apr 14, 2010 5:36 am

Update ค่ะ
ได้ทำการ ลองถอดอุปกรณ์ในตัวออกทั้งหมดแล้ว วาปกลับจุดSave ปรากฏว่า ไม่มีความเปลี่ยนแปลงใดๆค่ะ พอLogin ก็ยังคงเกิดที่เดิม แต่ชุดที่ถอดออกก็ยังคงถอดออกอยู่เหมือนเดิม

รบกวน GM ช่วยแก้ไขด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

anwarlino

Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login Empty Re: Bug เลเวล ค้าง และ ตัวค้างอยู่ที่เดิมตอน login

ตั้งหัวข้อ by ~.♥.Lopor.♥.~ Sat Apr 17, 2010 9:17 am

ขออภัยในความไม่สะดวก ตอนนั้นเซิพมีปัญหา ตอนนี้ได้แก้ไขแล้ว ขอบคุณค่ะ ^^
~.♥.Lopor.♥.~
~.♥.Lopor.♥.~
Aion Asia
Aion Asia

https://aionasia.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics